Barka da zuwa Yantai Hemei Hydraulic Machinery Equipment Co., Ltd.

Kayayyaki

Na'urar Hakowa Mai Juyawa ta Hydraulic Rushe Silinda Biyu na Karfe Mai Ragewa don Injin Hakowa Mai Tan 3-35

Takaitaccen Bayani:

Ƙarancin nauyi, ƙarin ƙarfi.

Ana samun aikin rotatoin na 360°.

Babban fashewar abu ne idan hayaniya matsala ce ga masu ɗaukar kaya masu tsayi ko kuma masu ɗaukar kaya a gaba.

Hardox 400-500 a matsayin kayan aiki, yana da daidaito sosai, kuma yana da ɗorewa a amfani.

Ana iya amfani da shi a wuraren zama inda ba a yarda da na'urorin busar da ruwa ba.

An tsara shi sosai don rushe manyan gine-ginen siminti masu ƙarfi.

Tare da ƙarancin nauyi mai kyau don girder mai fashewa da siminti mai nauyi a cikin tsayi mai tsanani.


Cikakken Bayani game da Samfurin

Bayanin Samfurin

Alamun Samfura

bayanin samfurin1 bayanin samfurin2 bayanin samfurin3

Sigar Samfurin

No Kaya/Samfuri Naúrar HM04 HM06 HM08 HM10
1 Injin Haƙa Mai Dace Ton 5~8 9~16 17~25 26~35
2 Nauyi kg 800 1580 2200 2750
3 Buɗewar Muƙamuƙi mm 750 890 980 1100
4 Tsawon Ruwan Teku mm 145 160 190 240
5 Ƙarfin Murkushewa Ton 40 58 70 85
6 Ƙarfin Yankewa Ton 90 115 130 165
7 Gudun Mai Lpm 110 160 220 240
8 Matsi na Aiki mashaya 140 160 180 200

bayanin samfurin4 bayanin samfurin5 bayanin samfurin 6 bayanin samfurin7

 

Sigar Samfurin

Abu/samfuri Naúrar Hm06 Hm08 Hm10
Injin haƙa mai dacewa Ton 14~16 17~23 25~35
Nauyi Kg 1450 2200 2700
Buɗewar muƙamuƙi Mm 680 853 853
Tsawon ruwan wukake Mm 600 660 660
Danna nan don ƙarin koyo game da samfura da sigogi
Samfuri HM04 HM06 HM08 HM10
Nauyi (Kg) 650 910 1910 2200
Buɗewa (mm) 627 810 910 910
Tsawo (mm) 1728 2103 2426 2530
Ƙarfin Murkushewa (Ton) 22-32 58 55-80 80
Ƙarfin Yankewa (Ton) 78 115 154 154
Matsi na Aiki (MPa) 30 30 30 30
Injin Haƙa Mai Dace (Tan) 7-9 10-16 17-25 26-35

bayanin samfurin8 bayanin samfurin9

Aiki

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • BAYANIN KAYAN

    Juyawa 360°. Injin hydraulic na alamar EATON don yankewar rushewar ruwa.
    Babban silinda yana ƙara masa ƙarfi.
    Amfani da ƙarfe na NM 400, mai sauƙin nauyi da juriya ga lalacewa, ƙarfe Q355Mn don jiki.
    Shaft ɗin fil yana ɗaukar 42CrMo mai ƙarfi da ƙarfi mai kyau.
    ruwan wuka mai shigowa.
    An yi shi da ƙarfe mai jure lalacewa, wanda ke jure yanayin zafi mai yawa da nakasa.
    Cikakken kariya daga silinda mai amfani da ruwa.
    Saurin aiki yana da sauri godiya ga bawul ɗin gudu mai haɗawa.

    Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi