Mai dacewa:
Ya dace da haƙa tushen bishiyoyi da kuma cire su a cikin ginin lambu.
Siffofin Samfura:
An sanya wa wannan samfurin silinda biyu na hydraulic, kowannensu yana da muhimmin aiki kuma na musamman. Silinda ɗaya an ɗaure ta da kyau a ƙarƙashin hannun mai haƙa rami. Ba wai kawai yana ba da tallafi mai mahimmanci ba, har ma yana aiki azaman lever, yana inganta fa'idar injiniya yayin aiki.
An manne silinda ta biyu a tushen na'urar cire tushen. Ƙarfin ruwa yana tura wannan silinda ya miƙe ya kuma ja da baya cikin sauƙi. An tsara wannan aikin musamman don karya tushen bishiyoyi, ta yadda zai rage juriyar da ake fuskanta yayin aikin rabawa da cire tushen bishiyoyi, ta haka ne zai sauƙaƙa aikin cire tushen.
Ganin cewa wannan samfurin yana amfani da tsarin hydraulic iri ɗaya da guduma mai amfani da ruwa, silinda da ke ƙarƙashin hannu yana da wata buƙata ta musamman. Dole ne ya jawo man hydraulic daga silinda mai aiki da ruwa. Ta hanyar yin hakan, zai iya daidaita faɗaɗawa da ja da baya tare da na silinda mai aiki da ruwa. Wannan daidaitawar yana da mahimmanci don cimma babban inganci da aiki mai sauri, yana ba kayan aiki damar gudanar da ayyukan cire tushen da mafi girman aiki.
Lokacin Saƙo: Maris-13-2025


