Barka da zuwa Yantai Hemei Hydraulic Machinery Equipment Co., Ltd.

Kayayyaki

Farashin Masana'antar OEM Rushe Dutse Mai Haɗawa na Hydraulic don Mai Haɗawa na Hydraulic Breaker don Siyarwa

Takaitaccen Bayani:

Injin haƙa mai dacewa: tan 20-50

Sabis na musamman, biyan takamaiman buƙata

Fasallolin Samfura

Gine-gine mai ƙarfi da ɗorewa tare da katanga mai buɗewa don sauƙin gyarawa.

Barga kuma abin dogaro, babban ƙarfin da ke da ban mamaki, ƙarancin amfani da mai, ingantaccen aiki da ƙarancin farashin amfani.


Cikakken Bayani game da Samfurin

Bayanin Samfurin

Alamun Samfura

bayanin samfurin1 bayanin samfurin2

Sigar Samfurin

KAYA

NAƘA

HM11

HMA20

HM30

HM40

HM50

HM55

Nauyin Mai Jigilar Kaya

tan

0.8 ~ 1.8

0.8 ~ 3

1.2 ~ 3.5

2 ~ 5

4 ~ 7

4 ~ 7

Nauyin Aiki (Nau'in Ba Shiru Ba)

kg

64

110

170

200

280

340 (bakin baya)

Nauyin Aiki (Nau'in Shiru)

kg

67

120

175

220

295

-

Matsi na Rage Matsi

mashaya

140

140

140

140

150

150

Matsi na Aiki

mashaya

100 ~ 110

80 ~ 110

90 ~ 120

90 ~ 120

95 ~ 130

95 ~ 130

Matsakaicin Matsakaicin Tasiri

bpm

1000

1000

950

800

750

750

Nisan Gudun Mai

l/min

15 ~ 22

15 ~ 30

25 ~ 40

30 ~ 45

35 ~ 50

35 ~ 50

Diamita na Kayan aiki

mm

38

44.5

53

59.5

68

68

TEM

NAƘA

HM81

HM100

HM120

HM180

HM220

HM250

Nauyin Mai Jigilar Kaya

tan

6 ~ 9

7 ~ 12

11 ~ 16

13 ~ 20

18 ~ 28

18 ~ 28

Nauyin Aiki (Nau'in Ba Shiru Ba)

kg

438

600

1082

1325

1730

1750

Nauyin Aiki (Nau'in Shiru)

kg

430

570

1050

1268

1720

1760

Matsi na Rage Matsi

mashaya

170

180

190

200

200

200

Matsi na Aiki

mashaya

95 ~ 130

130 ~ 150

140 ~ 160

150 ~ 170

160 ~ 180

160 ~ 180

Matsakaicin Matsakaicin Tasiri

bpm

750

800

650

800

800

800

Nisan Gudun Mai

l/min

45 ~ 85

45 ~ 90

80 ~ 100

90 ~ 120

125 ~ 150

125 ~ 150

Diamita na Kayan aiki

mm

74.5

85

98

120

135

140

KAYA

NAƘA

HM310

HM400

HM510

HM610

HM700

Nauyin Mai Jigilar Kaya

tan

25~35

33~45

40~55

55~70

60~90

Nauyin Aiki (Nau'in Ba Shiru Ba)

kg

2300

3050

4200

-

-

Nauyin Aiki (Nau'in Shiru)

kg

2340

3090

3900

5300

6400

Matsi na Rage Matsi

mashaya

200

200

200

200

210

Matsi na Aiki

mashaya

140~160

160~180

140~160

160~180

160~180

Matsakaicin Matsakaicin Tasiri

bpm

700

450

400

350

340

Nisan Gudun Mai

l/min

160~180

190~260

250~300

260~360

320~420

Diamita na Kayan aiki

mm

150

160

180

195

205

bayanin samfurin3 bayanin samfurin4 bayanin samfurin5 bayanin samfurin 6 bayanin samfurin7 bayanin samfurin8 bayanin samfurin9

Aiki

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Jerin Layin RQ da Aka Yi Shiru

    An tsara jerin RQ ɗin tare da fasaloli na musamman da yawa:
    Tsarin bugun iskar gas da mai na zamani yana samar da ƙarin ƙarfi ta hanyar tarin matsin iskar gas wanda ke tabbatar da ingantaccen aiki tare da yanayi daban-daban na famfon haƙa rami.

    Tsarin IPC & ABH, Tsarin Kula da Wutar Lantarki Mai Haɗaka & Tsarin Hammering Mai Haɗaka yana ba ku damar zaɓar daga cikin hanyoyi 3 daban-daban.
    Ana iya kashe ko kunna aikin hana ɓarna ta atomatik (kashewa). Mai aiki zai iya zaɓar yanayin aiki daidai daga babban mita tare da wutar lantarki ta yau da kullun zuwa ƙarancin mita tare da ƙarin ƙarfi. Tare da wannan tsarin ci gaba, mai aiki zai iya zaɓar yanayin da ya dace daidai da buƙatun wurin cikin 'yan mintuna kaɗan kuma tare da ƙaramin matsala.

    Kashewa ta atomatik & aikin farawa mai sauƙi
    Ana iya dakatar da aikin breaker ta atomatik domin hana lalacewar da zai iya faruwa ga na'urar wutar lantarki sakamakon bugun da babu komai a ciki. Musamman a lokacin da aka sake karyawa ko kuma lokacin da mai aiki bai da ƙwarewa.
    Aikin breaker yana da sauƙin sake farawa idan aka shafa matsi mai laushi a kan guntu da ke saman aikin.

    Ingantaccen tsarin rage girgiza da rage sauti
    Ka cika ƙa'idodin hayaniya masu tsauri kuma ka ba da ƙarin jin daɗi ga mai aiki.
    Ƙarin fasaloli sune haɗin da aka saba amfani da shi don aikin ƙarƙashin ruwa da kuma famfon shafawa na atomatik.

    Tsarin sarrafa wutar lantarki da kuma tsarin hammering na anti-blank

    Yanayin H –:Dogon bugun jini & ƙarin ƙarfi, ABH ya KASHE
    · Yanayin da ake amfani da shi don karya duwatsu masu tauri kamar su fashewar farko, aikin rami da aikin tushe inda yanayin dutsen yake dawwama.
    · Ana iya fara guduma ba tare da sanya matsin lamba a kan kayan aikin ba.

    Yanayin L -:Gajeren bugun jini & Matsakaicin mita, ABH ya KASHE
    · Ana iya fara guduma ba tare da sanya matsin lamba a kan kayan aikin ba.
    · Ana amfani da wannan yanayin don karya duwatsu masu laushi da kuma tsatsa mai ƙarfi.
    · Yawan tasirin da ake samu da kuma ƙarfin da ake samu a kullum yana samar da ƙarin yawan aiki da kuma rage matsin lamba a kan guduma da kuma mai ɗaukar kaya.

    Yanayin X –:Dogon bugun jini & ƙarin ƙarfi, ABH yana kunne
    · Ana amfani da wannan yanayin don karya duwatsu masu tauri kamar su fashewar farko, aikin rami, da ayyukan rage duwatsu na biyu, inda yanayin dutsen ba ya canzawa.
    · A yanayin aiki na ABH (hammering anti-blank), yana kashe hammer ta atomatik kuma yana hana hammering mara komai, da zarar kayan ya karye.
    · Ana iya sake kunna guduma cikin sauƙi idan aka sanya ƙaramin matsin lamba a kan kayan aikin.
    · Tsarin ABH yana rage matsin lamba akan guduma da mai ɗaukar kaya.

    Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi