Lo awọn ohun elo irin HOMIE silinda kan ṣoṣo ti a fi omi ṣan lati tu iṣẹ ṣiṣe silẹ
Nínú ayé àtúnlo irin tí ń gbilẹ̀ sí i, iṣẹ́ àṣekára àti ààbò ló ṣe pàtàkì jùlọ. Iṣẹ́ ìṣẹ́po irin HOMIE oní-sílíńdà kan ṣoṣo jẹ́ irinṣẹ́ ìyípadà tí a ṣe fún gígé àti yíyà sọ́tọ̀ irin ìṣẹ́po, irin ìṣẹ́po, àti àwọn irin mìíràn. Pẹ̀lú àwọn ànímọ́ tó ti ní ìlọsíwájú àti àpẹẹrẹ rẹ̀ tí ó lágbára, iṣẹ́po hydraulic yìí ju irinṣẹ́ lásán lọ; ó jẹ́ ohun tó ń yí padà nínú iṣẹ́ àtúnlo irin.
Kí ló dé tí o fi yan HOMIE single hydraulic scrap metal shear?
1. A ṣe silinda pataki lati mu iṣẹ ṣiṣe dara si
Àkójọpọ̀ àwọn ìgé HOMIE wà nínú **àwòrán sílíńdà tí a ti mú dára sí**, èyí tí ó mú kí iṣẹ́ gígé sunwọ̀n sí i gidigidi. Sílíńdà pàtàkì yìí ń ṣe ìgé tí ó péye, ó ń rí i dájú pé iṣẹ́ rẹ̀ dára, ó sì ń mú kí àwọn èsì gígé tó ga jùlọ ṣeé ṣe. Yálà o ń lo irin tó nípọn tàbí irin líle, àwọn ìgé HOMIE lè ṣe é pẹ̀lú ìrọ̀rùn.
2. Apẹrẹ abẹfẹlẹ ti a le rọpo, o rọrun lati lo
Ohun pàtàkì kan lára àwọn ìgé irun HOMIE ni abẹ́ wọn **tí wọ́n lè rọ́pò**. Apẹẹrẹ tuntun yìí mú kí ìtọ́jú rọrùn, ó sì fún àwọn olùṣiṣẹ́ láyè láti rọ́pò àwọn abẹ́ tí kò wúlò ní kíákíá àti ní irọ̀rùn. Èyí kìí ṣe pé ó ń fi àkókò pamọ́ nìkan ni, ó tún ń dín àkókò ìsinmi kù, ó sì ń rí i dájú pé iṣẹ́ rẹ ń lọ láìsí ìdíwọ́ tí kò pọndandan.
3. Ààbò àti àǹfààní àyíká
Ní ìfiwéra pẹ̀lú àwọn ọ̀nà ìgé gáàsì oníṣẹ́ ọwọ́, àwọn ìgé HOMIE jẹ́ èyí tó ní ààbò, tó rọrùn fún àyíká, tó sì ní owó púpọ̀. Ètò hydraulic wọn dín ewu jàǹbá kù nígbàtí ó ń mú àwọn èéfín tó léwu kúrò, èyí sì sọ wọ́n di àṣàyàn tó dára fún àyíká fún iṣẹ́ irin. Nípa yíyan ìgé HOMIE, kìí ṣe pé o ń fi owó pamọ́ sínú iṣẹ́ rẹ nìkan ni, ṣùgbọ́n o tún ń ṣe àfikún sí ọjọ́ iwájú tó túbọ̀ wà pẹ́ títí.
4. Yiyi iwọn 360, o le lo ọna pupọ
Àǹfààní pàtàkì mìíràn ti HOMIE shear ni agbára yíyípo rẹ̀ ní ìwọ̀n 360. Èyí ni a ṣe nípasẹ̀ àgbékalẹ̀ yíyípo tí a yà sọ́tọ̀ tí ó ń rí i dájú pé ó ń ṣiṣẹ́ dáadáa. Ẹ̀yà ara yìí ń gba ààyè fún àtúnṣe igun gígé tí ó rọrùn, èyí tí ó ń jẹ́ kí ó rọrùn láti ṣe àtúnṣe onírúurú àwọn irin tí a ti gé láìsí àtúntò.
5. Ilana fifi sori ẹrọ ti o rọrun
Àwọn ìgé HOMIE yára àti rọrùn láti fi sori ẹrọ. Kàn so ọ̀pá ìgé náà pọ̀, o sì ti ṣetán láti lọ. Fífi sori ẹrọ yii tumọ si pe o le fi ìgé náà sinu iṣẹ rẹ ti o wa tẹlẹ, dinku akoko isinmi ati mu iṣelọpọ pọ si.
6. Àìpẹ́ àti Ìgbẹ̀yìn
A fi ọpá àárín àwọn sọ́ọ̀sì HOMIE tọ́jú kí ó lè máa gbóná dáadáa, kí ó sì lè máa pẹ́. Àfiyèsí yìí sí àwọn kúlẹ̀kúlẹ̀ mú kí sọ́ọ̀sì náà lè fara da ìnira lílò ojoojúmọ́, èyí sì máa fún ọ ní irinṣẹ́ tí o lè gbẹ́kẹ̀lé tí yóò máa ṣiṣẹ́ fún ọ fún ọ̀pọ̀ ọdún tí ń bọ̀.
Nípa Yantai Hemei Hydraulic Machinery Equipment Co., Ltd.
Yantai Hemei Hydraulic Machinery Equipment Co., Ltd. jẹ́ olùpèsè ọ̀jọ̀gbọ́n pẹ̀lú ìrírí tó ju ọdún mẹ́ẹ̀ẹ́dógún lọ ní ṣíṣe àwọn ẹ̀yà ara onípele gíga. Ìmọ̀ wa nípa àwọn ohun èlò hydraulic tó ju àádọ́ta lọ, títí bí àwọn ohun èlò ìgbálẹ̀, àwọn ohun èlò ìfọṣọ, àwọn ìgé irun, àti àwọn bààkì. Pẹ̀lú àwọn ilé iṣẹ́ òde òní mẹ́ta àti ẹgbẹ́ òṣìṣẹ́ ọgọ́rùn-ún, a ní agbára ìṣẹ̀dá tó tó ẹgbẹ̀rún mẹ́fà (6000) ẹ̀ka lọ́dọọdún.
Ìdúróṣinṣin wa sí dídára kò yí padà. A máa ń lo àwọn ohun èlò tuntun 100%, a sì máa ń ṣe àyẹ̀wò 100% kí a tó fi ọjà ránṣẹ́ láti rí i dájú pé gbogbo ọjà bá àwọn ìlànà gíga wa mu. Jù bẹ́ẹ̀ lọ, a ní ìgbéraga láti ní àwọn ìwé ẹ̀rí CE àti ISO, èyí tí ó ń fi ìfaradà wa hàn sí iṣẹ́ ṣíṣe.
Ní Yantai Hemei, a mọ̀ pé gbogbo ilé-iṣẹ́ ní àwọn àìní àrà ọ̀tọ̀. Ìdí nìyí tí a fi ń ṣe àwọn ọjà tó wọ́pọ̀ àti èyí tí a ṣe ní ọ̀nà àdáni, tí a sì ń rí i dájú pé o rí ojútùú hydraulic tó péye fún iṣẹ́ rẹ. Iṣẹ́ ìgbésí ayé wa àti Àtìlẹ́yìn oṣù méjìlá tún fi hàn pé a ti ṣe tán láti tẹ́ àwọn oníbàárà lọ́rùn. A ti pinnu láti bá ọ ṣiṣẹ́ láti pèsè ojútùú hydraulic tó dára jùlọ fún àwọn àìní pàtó rẹ.
Ni soki
Ohun èlò pàtàkì ni HOMIE, irin ìṣẹ́dá hydraulic kan ṣoṣo tí a fi ń ṣe àtúnlo irin. Àwọn ohun èlò tó ti wà ní ìpele gíga, iṣẹ́ rẹ̀ tó rọrùn, àti ìfaramọ́ sí ààbò àti ìdúróṣinṣin àyíká ni a ṣe láti mú kí iṣẹ́ rẹ sunwọ̀n sí i àti láti mú èrè rẹ pọ̀ sí i.
Ṣe ajọṣepọ̀ pẹ̀lú Yantai Hemei Hydraulic Machinery Equipment Co., Ltd. láti mú kí agbára ìṣiṣẹ́ irin rẹ pọ̀ sí i. Kàn sí wa lónìí láti mọ̀ sí i nípa àwọn ohun èlò ìgé HOMIE àti bí a ṣe lè ràn ọ́ lọ́wọ́ láti ṣe àṣeyọrí àwọn góńgó ìṣòwò rẹ. Papọ̀, a lè ṣe ọ̀nà sí ọjọ́ iwájú tó gbéṣẹ́ jù àti tó wà pẹ́ títí nínú iṣẹ́ àtúnlo irin.
Àkókò ìfìwéránṣẹ́: Oṣù Kẹjọ-20-2025